![](https://www.kmutt.ac.th/sfa/wp-content/uploads/sites/8/2023/11/GE-_3_-435x1024.jpg)
🎉มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีขอแสดงความยินดีกับนักศึกษาที่ได้รับ รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 การแข่งขันโครงการจิตอาสาของนักศึกษามหาวิทยาลัยระดับประเทศ “GE – ชวนคุณทำดีเพื่อสังคม”ประจำปี พ.ศ. 2566 ทีมนักศึกษาจากคณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมและเทคโนโลยี สาขาวิชาเทคโนโลยีการศึกษาและสื่อสารมวลชน ดังนี้ 1.นายฮานีฟ ไวยศิลป์ 2.นางสาวมณีรัตน์ มหานิล 3.นางสาวอารียา แก้วผลึก และ 4.นางสาวทิพย์ดาวรรณ คอนเอม
🧡มหาวิทยาลัยมอบทุนการศึกษาเจียระไนเพชร ประจำปีการศึกษา 2566 ประเภทรางวัลสร้างขวัญกำลังใจแก่นักศึกษาที่สร้างชื่อเสียงให้กับมหาวิทยาลัย