มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีขอแสดงความยินดี กับ นายปรินทร์ จันทร์ทองสุข นักศึกษาคณะเทคโนโลยีสารสนเทศ สาขาวิชานวัตกรรมบริการดิจิทัล ผลงาน รางวัลชมเชย โครงการประกวดแผนการตลาด “Full-plan Marketing” J-MAT Award ครั้งที่ 31 ภายใต้หัวข้อ “Smart E-TukTuk ขับเคลื่อนอนาคต ด้วยคน GenNEXT” ภายใต้ชื่อทีม TukTukOne
มหาวิทยาลัยมอบทุนการศึกษาเจียระไนเพชร ประจำปีการศึกษา 2565 ประเภท รางวัลสร้างขวัญกำลังใจแก่นักศึกษาที่สร้างชื่อเสียงให้กับมหาวิทยาลัย
โดยมหาวิทยาลัยมอบทุนการศึกษาเจียระไนเพชร ประจำปีการศึกษา 2565
ประเภท รางวัลสร้างขวัญกำลังใจแก่นักศึกษาที่สร้างชื่อเสียงให้กับมหาวิทยาลัย
![](https://www.kmutt.ac.th/sfa/wp-content/uploads/sites/8/2023/05/รูปรับรางวัล-1024x576.jpg)