มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีขอแสดงความยินดีกับนักศึกษาที่ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 การแข่งขันกีฬายิมนาสติก ประเภทอุปกรณ์ริบบิ้น การแข่งขันออมสินยิมนาสติกลีลาเพื่อความเป็นเลิศ “สโมสรสัมพันธ์” ครั้งที่ 22 ประจำปี 2566 ดังนี้ นางสาวลักษิกา เกียรติถาวรชัย คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์และการออกแบบ สาขาวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ (หลักสูตรนานาชาติ)
มหาวิทยาลัยมอบทุนการศึกษาเจียระไนเพชร ประจำปีการศึกษา 2566 ประเภทรางวัลสร้างขวัญกำลังใจแก่นักศึกษาที่สร้างชื่อเสียงให้กับมหาวิทยาลัย
![](https://www.kmutt.ac.th/sfa/wp-content/uploads/sites/8/2023/09/IMG_1057-735x1024.jpg)